shafi_banner

Kayayyaki

10L/15L firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida yana amfani da dinks masu sanyaya

Takaitaccen Bayani:

  • 10/15L ƙananan firji mai ɗaukuwa za a yi shi da filastik ABS, ƙirar salo tare da kulle kofa.
  • Karamin firiji ba tare da injin daskarewa ba. Yana haɗa ayyuka biyu na sanyaya da dumama, yana kawo muku abubuwan sha masu sanyi a lokacin zafi mai zafi da abinci mai dumi a lokacin sanyi.
  • Karamin mai sanyaya giya mai nauyi, mai sauƙin ɗauka
  • MOQ 500 PCS

  • Wurin Asalin:China
  • Takaddun shaida:ETL CE CB SANARWA ROHS
  • Mafi ƙarancin oda:500
  • Cikakkun bayanai:1 PC/CTN
    • MFA-10L
    • MFA-15L
    • MFA-15L-L

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙayyadaddun bayanai

    Sunan samfur 10L/15L karamin firiji don kula da fata dinks tebur amfanin gida farashin masana'anta kasa da $30 Nau'in Filastik ABS
    Launi Musamman Iyawa 10L/15L
    Amfani amfani a gida, otal, ɗakin kwana, da dai sauransu. Logo Kamar Yadda Zane Ka
    Amfanin Masana'antu Mai sanyaya don Kula da fata, abubuwan sha, 'ya'yan itatuwa Asalin Yuyao Zhejiang
    Abu Na'a. MFA-10L, MFA-15L, MFA-15L-L
    Ƙarfi DC 12V da AC 120V ko 220V
    Amfanin Wuta 50W± 10%
    Ka'idar Refrigeration Semiconductor Refrigeration
    Sanyi Sauke zuwa 3 ℃ a 25 ℃
    Dumama 50-65 ℃ ta thermostat
    Insulation Babban yawa EPS, ko PU Foam
    Tsawon Kebul na Caja Mota 2m
    Tsawon Kebul na Gidan Mota 1.8m ku

    Mahimman bayanai

    • Nau'in: Yanki Guda, Karami
    • Nau'in firiji: SEMICONDUCTOR
    • Material: ABS, Filastik
    • Wutar lantarki: 12V
    • Wutar lantarki: 50W
    • Girman: 245*290*340mm
    • Garanti: 2 Shekaru
    • Wurin Asalin: Zhejiang, China
    • Brand Name: ICEBERG
    • Lambar Samfura: MFA-10L, MFA-15L, MFA-15L-L
    • Aikace-aikace: Gidan Bar
    • Aiki: Mini Cooler Aiki Cooling
    • Thermostat: 50-65 ℃ ta thermostat
    • Tasirin sanyaya: 16-20 ℃ ƙasa da yanayin yanayi, kuma mafi ƙasƙanci zuwa 0 ℃
    • Nau'in Defrost: Auto-Defrost
    • Iyakar Firji: 10L, 15L

    Thermoelectric Cooler & Warmer

    1. Wutar lantarki: DC 12V da AC 100V-240V
    2. Juzu'i: 10/15 Lita
    3. Amfani da wutar lantarki: 50W ± 10% (sanyi guda ɗaya); 78W ± 10% (dual sanyaya)
    4. Dual Cooling: Down to -5°C a 25°C na yanayi
    Sanyaya guda ɗaya: ƙasa zuwa 5 ° C a 25 ° C na yanayi

    5. Dumama: 50-65 ° C ta thermostat
    6. 10L amfani da kumfa EPS, kuma 15L amfani da m polyurethane kumfa (PU kumfa)
    7. An sanye shi da injin dogon rai mara goge (hotuna 30,000)

    Siffofin

    10L da 15L ƙaramin ƙirar firiji tare da kulle kofa.
    Bude kofa ta latsa makullin, kuma rufe hanya guda. sassa 2 a cikin ƙofar, baki da fari. Akwai launi na al'ada, tambarin buga siliki a ƙofar gida ko a gefe.

    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks03
    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks01
    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks02

    Babban iya aiki tare da kwandon cirewa da ɗakunan ajiya.
    Firinji yayi kadan, amma karfin ciki yana da girma sosai don amfanin yau da kullun, 10L na iya ɗaukar gwangwani 11, 15L na iya ɗaukar gwangwani 22. Lita 10 shine mafi mashahuri girman ƙaramin firij ɗin mu.

    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks04
    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks05
    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks06

    Rayuwa mai ban mamaki tare da Mini Refrigerator, yi amfani da sanyaya ko dumama.
    Keɓaɓɓen mai sanyaya ƙaramin sarari mai sanyi, ana amfani da shi sosai a gida, otal, kayan kwalliya, da sauransu.
    Firjin na iya yin abin sha da 'ya'yan itace, har ma da kayan kwalliya, kamar abin rufe fuska, lipsticks da cream, da sauran abubuwan da za a iya adana su cikin yanayin sanyi.
    Ba firiji bane kawai, mafarki a cikin mai nasara, yana iya sa abubuwa suyi dumi, watakila don zafi-coco, kawai daidaita canjin daga sanyi zuwa zafi.

    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks08
    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks09

    A natse, da kyar za ku iya jin hayaniyar, 38 dB tare da dogon rai mai fan motsi mara goga.

    firiji na sirri tare da AC DC don ɗakin tebur na gida amfani da sanyaya dinks10

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana