Labarai Review na samfur
-
Manyan Fiji guda 10 masu ɗaukar nauyi don tafiye-tafiyen Almara
Ka yi tunanin buga buɗaɗɗen hanya tare da duk abubuwan ciye-ciye da abubuwan sha da kuka fi so suna sanyi sosai. Firinji masu ɗaukar nauyi sun zama mahimmanci don tafiye-tafiyen hanya, suna ba ku sauƙi na sabbin abinci da abubuwan sha masu sanyi duk inda kuka je. Yayin da ayyukan waje kamar sansani da tafiye-tafiye ke samun farin jini, buƙatun...Kara karantawa -
Manyan Mini Firji guda 10 Cikakkun Rayuwar Kwanciya
Rayuwa a cikin ɗakin kwana na iya zama kasada mai ban sha'awa, amma ya zo da nasa ƙalubale. Wani abu mai mahimmanci wanda zai iya sa rayuwar kwanan ku ta fi jin daɗi shine ƙaramin firiji. Yana sa kayan ciye-ciye da abubuwan sha su yi sanyi, yana adana tafiye-tafiye zuwa kicin na gama gari. Tare da kashe ɗalibai kusan biliyan 12.2 ...Kara karantawa